จะลบคลิปที่ติดลิขสิทธิ์ แล้วอัพคลิปที่ไม่ติดลิขสิทธิ์ลงไป จะยังสามารถทำรายได้ ได้อยู่ไหมคะ

Home » ฟอรั่ม » พี่เลี้ยงยูทูป » จะลบคลิปที่ติดลิขสิทธิ์ แล้วอัพคลิปที่ไม่ติดลิขสิทธิ์ลงไป จะยังสามารถทำรายได้ ได้อยู่ไหมคะ

Author
Topic

คลิปแรกที่ทำ ติดลิขสิทธิ์เพลงค่ะ แต่คลิปยังเล่นได้ปกติ

แต่ถ้าเราอยากสร้างรายได้ เราทำคลิป2 แล้วลบคลิปที่มีลิขสิทธิ์ทิ้งไปได้ไหมคะ

ยังสามารถทำรายได้จากยูทูปในคลิปใหม่ที่ไม่ติดลิขสิทธิ์ได้ไหมคะ

ขอบคุณคะ

กำลังดู 0 ความเห็น
Author
Replies

ถ้าลบแล้วมีโอกาสเปิดสร้างรายได้ผ่านครับ

กำลังดู 0 ความเห็น
  • You must be logged in to reply to this topic.
Scroll to Top