ช่องผมมีคนติดตามตามเงื่อนไขแล้ว แต่ยังเปลี่ยน URL ช่องไม่ได้เพราะอะไรครับ?

Home » ฟอรั่ม » พี่เลี้ยงยูทูป » ช่องผมมีคนติดตามตามเงื่อนไขแล้ว แต่ยังเปลี่ยน URL ช่องไม่ได้เพราะอะไรครับ?

Author
Topic

สวัสดีครับอาจารย์เสกสรรค์

ผมขอรบกวนปรึกษาอาจารย์ พอดีช่องผมยังไม่สามารถเปลี่ยนหรือแก้ไข URL ช่องได้

ในหน้า Advance Setting

มีข้อมูล User ID และ User channal 

ในส่วน Custom URL ขึ้นว่า Learn about custom URLs

This channel is not currently eligible for a custom URL

มันเกิดจากอะไรและต้องแก้อย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

• You must be logged in to reply to this topic.
Scroll to Top