สอบถามเรื่องขั้นตอนการขออนุญาตลงคลิปที่มีลิขสิทธิ์ครับ

Home » ฟอรั่ม » พี่เลี้ยงยูทูป » สอบถามเรื่องขั้นตอนการขออนุญาตลงคลิปที่มีลิขสิทธิ์ครับ

Author
Topic

ถ้าทำรีแอคชั่น mvเพลง เราไม่ได้หวังรายได้ เราจะขออนุญาตเจ้าของลิขสิทธิ์ยังไงครับ (ขั้นตอนการขออนุญาติ)
คือขออนุญาตก่อนอัพคลิป หรืออัพคลิปลงไปก่อนแล้วค่อยขออนุญาตครับ

คืออยากทราบขั้นตอนครับอาจารย์

กำลังดู 0 ความเห็น
Author
Replies

คือช่องเราสร้างรายได้แล้วนะครับ
      แต่เราชอบเพลงนี้ก็เลยอยากทำรีแอ็คเฉยๆ
      ไม่ได้ต้องการขอรายได้จากคลิปนี้อะครับ

กำลังดู 0 ความเห็น
  • You must be logged in to reply to this topic.
Scroll to Top