ทำช่องเกม ครับ 2 ปี กับความท้อ

Home » ฟอรั่ม » ความสำเร็จจาก ช่องยูทูป » ทำช่องเกม ครับ 2 ปี กับความท้อ

Author
Topic

<p style=”text-align: center;”>ผมทำช่อง เกม PB มา 2 ปีไม่มีไรคืบน่า 116 ซับเท่าเดิมคนเริ่มไม่เล่นแล้วหันไปเกมใหม่ จนผมรู้ว่า เราต้องตามกะแส คือต้องทำเกมที่คนนิยมเล่นเยอะๆ ช่องถึงจะโต และที่สำคัญ เรื่องแปลกๆหรือบัคในเกมที่เกิดได้ยาก คนค่อนข้างชอบดู บัจจุบัณ ช่องผมเปิดรายได้แล้วครับ รับเงิม มา4 ครั้งแล้ว ล่าสุด 234 ดอลล่า ช่อง PJ.TPE ผมป๊านนท์ ครับ</p>

1 user thanked author for this post.
กำลังดู 0 ความเห็น
Author
Replies

ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันประสบการณ์ครับ ^^

กำลังดู 0 ความเห็น
  • You must be logged in to reply to this topic.
Scroll to Top