ลงโฆษณาขึ้นฌฉพาะ บนคอมพิวเตอร์ มือถือ ไม่มีโฆษณา

Home » ฟอรั่ม » พี่เลี้ยงยูทูป » ลงโฆษณาขึ้นฌฉพาะ บนคอมพิวเตอร์ มือถือ ไม่มีโฆษณา

Author
Topic

สอบถามเพื่อน และอาจารย์ครับ

พอดี ช่องผมเพิ่งผ่าน กฎการสร้างรายได้ ผมฏเลยตั้งค่า เปิดสร้าง รายได้  ปรากฏว่า

ลองให้เพื่อน ค้นหา คลิปเรา และกดเล่น คลิป ด้วยคอมพิวเตอร์ มีโฆษณา เล่นปกติครับ

แต่ เพื่อนเลยลอง ค้นหาคลิป ด้วย มือถือ ไม่มี โฆษณา เล่น

เลย อยากจะถามว่าต้องไป ตั้งค่า ตรงไหนเพิ่มเติมไหมครับ

ขอบคุณครับ

กำลังดู 0 ความเห็น
Author
Replies

ไม่ต้องตั้งครับ เดี๋ยวมันก็ขึ้น

กำลังดู 0 ความเห็น
  • You must be logged in to reply to this topic.
Scroll to Top