คอมเม้นยูทูปไม่ขึ้น แก้ง่ายๆครั้งเดียวขึ้นหมด

Home » ฟอรั่ม » พี่เลี้ยงยูทูป » คอมเม้นยูทูปไม่ขึ้น แก้ง่ายๆครั้งเดียวขึ้นหมด

Author
Topic

วันนี้ผมได้รับข้อความมากมายว่า ทำไมคอมเม้นยูทูปไม่ขึ้น

ช่องของเรามีปัญหาอะไรหรือเปล่า หรือว่าเราได้ไปตั้งค่าอะไรผิดๆเอาไว้

การที่คอมเม้นท์ไม่ขึ้น ส่งผลเสียทำให้คลิปของเราขาดปฎิสัมพันธ์กับคนดู

ทำให้มีโอกาสที่จะได้ยอดวิวและคนติดตามน้อยลง

วันนี้ผมจะมาแนะนำวิธีการตั้งค่าใน Youtube studio

ซึ่งจะทำให้คอมเม้นท์ต่างๆที่เกิดขึ้นในอนาคต มันจะสแดงผลทั้งหมด ^^

คอมเม้นยูทูปไม่ขึ้น แก้ง่ายๆครั้งเดียวขึ้นหมด

กำลังดู 3 ความเห็น
Author
Replies

อาจารย์ครับผมทำตามที่อาจารย์สอนเเล้วแต่คอมเม้นก็ไม่ขึ้นอะครับต้องทำยังไงบ้างครับ

อาจารย์ครับผมทำตามที่อาจารย์สอนเเล้วแต่คอมเม้นก็ไม่ขึ้นอะครับต้องทำยังไงบ้างครับ

เป็นคลิปเกี่ยวกับเด็กหรือเปล่าครับ

ใช่ครับ

ใช่ครับ

คลิปเด็ก ตามกฎก็ไม่ขึ้นอยู่แล้วครับ

กำลังดู 3 ความเห็น
  • You must be logged in to reply to this topic.
Scroll to Top